![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgnIzEhHkDVUIECICyo4LJtFkjOqczpZ8OtwPLfBkpbq7RuZL5YDGp7E7ib4ah4-DWbJkYg7nZTQEim2kdMlPupHtbhTZtn8he13SrgWTorAiHDg1_GlCTovwRl8ATRq9VSXxqVVyXek8E/s16000/cover_web.jpg)
25 Degrees Bangkok
ร้านเบอร์เกอร์สไตล์อเมริกันแท้ๆ ต้นตำรับมาจาก LA, California บรรยากาศสุดวินเทจ ตกแต่งร้านสไตล์ยุค 60s เมนูอร่อยเพียบ! ทั้งแฮมเบอร์เกอร์ นาโชส์ เฟรนส์ฟราย ไก่ทอด มิลค์เชค ฯลฯ เป็นร้านสไตล์ All Day Breakfast พร้อมเสิร์ฟทุกช่วงเวลา![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjhVqBdCela4ZJrUlHAFRU_-1WD0nRoUY3LbCqQU0mUPLPq6frrDlDfOhnQI2e3iTVQeRmros2RRmYsDPouEIc8oJgQ0ERbMNY6i6EHsn4R1wJIXcuV4kyTGWQTiAOMoceO2P2F4HsuVpA/s16000/DSC04700.jpg)
นอกจากนี้ยังมีขนมหวานหลากหลายเมนูพร้อมเสิร์ฟ หลายคนอาจจะรู้สึกว่า เฮ้ย! นี่มันร้านเบอร์เกอร์ ฉันอิ่มไม่ไหวแล้วแก คุณคิดผิดค่ะ เพราะคุณสามารถนั่งเม้าส์มันส์บันเทิงกับเพื่อนสาว นั่งรับประทานขนมหวาน หรือมิลค์เชคกันได้แบบเก๋ๆ ไม่ต้องจัดหนักทุกมื้อก็ได้ แวะมากินเบาๆ กินกับแกล้มกุ๊บกิ๊บกันไปก็ได้
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi6rvKireqIcykY-OY1hJtgfbMXWuywMMLI36_-Jq6XVaLaVmbnhAL9fRsqc9E5JcnVftNmxuApSfbebtK4TcqkkHwZgro5duQPBiTGZPrdMdrLGoVjqruTI-I8OrLNVlpOj4y8BuBSWUw/s16000/DSC04900.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhFbSpha_kR_IhVTdFb1Or6rbp4bFABMIduOoR5a1E8US28jRfrfQqHIQ9MAutfmY7kjU2IbQW_hvL5C8MnpAKeC48mAVX54mNW7vt_xCKGsssvMB0VZQQnwSEY19CUUg9BWNju9KPu8fo/s16000/DSC04691.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjiGDoShL2ddssc3szTpQ7zhYibezMgWY9Lu2vNZB8F0Vtm2rcIYmCynIbpv7VbX6znpaeI2eX1YEjvcGf-4PMbXSjp6-FY_-3SYeYWUpa6lD0OpHn0QDaE9oYskDBhDJVXEuZuT7d9nMs/s16000/DSC04818.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEim-dVBSLH8V9Dm7c3QL7E011_JHvD6-xmsImXGVe1bWJpoEu1wt53IHtLPyu8HZwNHw9kGmZmc-wJz0c9atosEzz2gvMv50Pd5W2KrPFG0t5h4lSjHRmed1yU_0aRTrdT6mde9yJU8Vqw/s16000/DSC04802.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhzosX8y6Nyg8slclToVqMEuW7IQ1rcTJIO7Smy_UC7XeDCptJ56ls31jaBkQPKM76_OIc6IYLnT4QdOA3RxcBqyAxgk8LDxV7fhB3o0J0ZErhRNGzY7rdHKweXd-ANRPg6W4mdS1e_1I0/s16000/DSC04701.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhtAOJmFX7ukg1M3n7UO4GBfAe1K4KF8fudcm2J5TNLYd9zOj_l19AXqhZJ74U0zAzjVL58WipdbzRGoiQ-eBfB98LK4wN-6GE2wLEClgEHCwg-g4Jsw0lIv0ltf5ZAjZkDk5qrQRDXaQM/s16000/DSC04687-2.jpg)
จับจองที่นั่งกันตามอัธยาศัย ร้านตกแต่งได้สวยเท่ เก๋กู๊ดไปซะทุกมุมเลย นอกจากอิ่มอร่อยแล้วก็คือต้องได้ภาพสวยๆ กลับไปอย่างแน่นอน
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjplKfhyZWHW9QTllNEmBDOwW9bmXQ1vGbLhwN1QdnpC3KBq3t_6OmTrKuT1Pron9BNwSBCkVdu1oSKsoEyjK0bmvcFp4Lr0Jv5TGc6WVRazT9ZljJVF_nLbq8SX5xIfGi4B272h0mAuZo/s16000/DSC04852.jpg)
มาเริ่มกันที่ Thai Burger หนึ่งในเมนูเบอร์เกอร์ซิกเนเจอร์ของทางร้าน ประยุกต์เอาความเป็นไทยมาใส่เบอร์เกอร์ มีแพตตี้ลาบหมู กระหล่ำปี ใบโหระพา และพริก ขนมปังก็จะมีส่วนผสมของข้าวคั่วอยู่ด้วย ราคา 330 ++ บาท
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjzdqMEgHIQKx9gXmLVfXLYKMynq3nDqX1f8J1UPtJFaCrrWSaa8zP11qYDZQbkUGoWp_YI3i36nj9e8wAf872oMbBoc02YAwcDX3xnR5_aywprLEYXLuk-6zc6szXZyGlCoZxxHoflg40/s16000/DSC04809.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhQ2qaxW5sXhWtmmVziQK7sq_Fn7tWFgVJn262f-zwwBCeSm0wVh8kwFp1Bh4sSG0JSPFz85U7l0ALYLaIqK2IeiqmQ9H7OEhw0L9fPGFleisOfPND0ORCHWh1YuT6xsCGujbne7hdtnHk/s16000/DSC04738.jpg)
สำหรับเมนูแฮมเบอร์เกอร์ซิกเนเจอร์ต่างๆ
ช่วงนี้ทุกเมนูลด 50% กันไปเลยย
ลดทุกวัน ตั้งแต่เวลา บ่าย 3 - 5 โมงเย็น
ลดทุกวัน ตั้งแต่เวลา บ่าย 3 - 5 โมงเย็น
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhxpR9sut_3PLaIQvNEZ4iofhv7ELAwmnEPcYg8HYjMjDedaQJNLrXrb6l6NStzPP6mQ6VaaaRenflkvogQTTALhDi2CURSyCCclYFSDB9R-t2nDrLjXF9FXTmMPuSjKj7Ydg_ODi_6v3E/s16000/DSC04698.jpg)
ร้านตกแต่งสไตล์ยุค 60s อเมริกาย้อนยุค
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiRUBxq73dFwCHyP-TQGXDkyTtXfoth_oH_dV-N76T0DhhYE_Jnn5V_giftuMQJMzyNH0sCQXWxKvvu1TYTRNtGch368d-AuH-Z0d9rFQF0xcTBzYyz4UPTmZ4QG7zbjXInCG81xtTkB08/s16000/DSC04709.jpg)
หลายๆ คนที่อาจจะเห็นตามภาพยนตร์ มีฉากวัยรุ่นอเมริกันนั่งกินมิลค์เชคกัน ถามว่าพูดขึ้นมาทำไม ก็เพราะว่าอยากกินแบบเขานั่นเองงง ฮ่าๆ มิลค์เชคที่เราเลือกวันนี้ คือ Classic Vanilla Milkshake 160 ++ บาท รสชาติเข้มข้น หอมวานิลลา หวานมัน มีความนุ่มละมุน อร่อยยย เดี๋ยวจะไปชิมรสชาติอื่นๆ อีก
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhmZLxT3zrvJR5NNWoN22R6EVqXL9a7nNKLYQjFR3IcZzHLInqgBsF0p_pyXedmT4RCTdoncgENHSxBGyHmFtSMWFBNhaBr3Fu2FC0vXI8ZJszWsV73R0JIUdKUtwAbrTQ0KGaC3jf19Ag/s16000/DSC04711.jpg)
มิลค์เชค โปร 1 แถม 1
ทุกวันจันทร์ 11โมงเช้า - บ่าย 3
ลากเพื่อน ลากแฟนไปชิมกันได้ คุ้มมาก
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhlz8VXRAOPHnMZZLmumDR6Q0IOfHEHSb2DPX69CrMRyn0FKOjcv7wjKrdO7zEYeFnsCZtQuiOZyKHHgViWmpFJpaDAoePCU7ys4BwPc3TRtLruFmdUEq-eXL6_dTCS3jRFURsesawNUMM/s16000/DSC04716.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjJDagktfQUQUUztB8VfP3LOUKbMTzEw_NesaSNGVhfFar_8F64IB2p41wvCd3UJoshLTFfJXkAz4NE6G04QAL4QK3nzHpelHv3PNDyKozaNiWBUplgcoXRI0Cr4Au95XmKdkNVR3XmsE8/s16000/DSC04725.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEipaVJG6z3FtNOUmWPJRPkysxOk44o9bygL-5q73Z2IowDFxlJJl5shfQK28isxH_cgPZ-0bEjrvql4oOslztSq3XR6nkakIB2hnqFLSS73amVEP8TEMMdnD4AhYb-RqoejEhpFVoCv9aE/s16000/DSC04786.jpg)
Wednesday Wings Night ทุกวันพุธตั้งแต่ 5โมงเย็นเป็นต้นไป
ไก่ทอดสไตล์อเมริกัน กรอบนอกนุ่มใน
เอ็นจอยไก่ทอดได้ในราคาชิ้นละ 20 ++ บาท เท่านั้น
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhbdlpkT0DgstbGJwU0xJSuDbCrjqdcol2yckqjY6XeNJrbz6EJvtRhVMihIdXfRbhT_gozzdQ9VVs8L9Hawo86AnNL8HDZcUAO47wkGsY-tnMKu_8RKzeT1lPyZ7tZYmCGnjDzoaFsJj8/s16000/P8180023.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhPfriYS824HEaSMlV3pw15iAwstj0irSnqn1EVPbKKWYBUPShDzI4RDk_o16g9QsBFtWUzl3fiHQwiWRC8rbFCShMJYbQydSPezmddnEB7HdlXyG-MWpOT8kdV0VrncvgKPQBpJ6nNZ5w/s16000/DSC04756.jpg)
Curly Fries ราคา 100 ++ บาท
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhRF11x3wWWaC_MNmzedhCciK6ppdRakLcgkHKzBWTzRKarStpUoFrimEmF-5-dwUT3bg1c-2PTPrsCq-Du1n-mRfWFohVtpH_RFCML3cc3iwkRn85v7EVNbFAZw1lcX1xtRp0gZ9_Bgw4/s16000/DSC04761.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEidyVnKV7mhQk-MGNuYmfbiPMdkk83kOrXNhVC9VqSsVVhuaY1WU19HXYANe_8dqAJ7y06LRpvvKEdjnFHK1KdkRT9-mxpZslH88M0IszRBQgTYH26R3JQvA4B7KAvddQgd0hS3effx6XE/s16000/DSC04774.jpg)
Nachos ราคา 180 ++ บาท สั่งมากินกุ๊บกิ๊บเป็นกับแกล้มได้
เหมือนจะน้อย แต่อิ่มเว่อออออร์
เหมือนจะน้อย แต่อิ่มเว่อออออร์
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgIv8DYCmCfM2iH0fQSvmZBfNtzAvE6hQQqLdw_RUj9T_wWSaIBxaQCTSM6ZKKBtvq_HQPf74ChyqWrhP8PSI7s7abl_w2Ab0fsTdTnXsgsNV99HT6_xFf0sZpHsFwqRJipZLUs1jVT-gU/s16000/DSC04767.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhR76615pi1eoLXvIIkVq7UELi9AYH36AS3rCiibWJqjisLmJvtHagH31O7SCLro1cjUqK_UN5O9pPvgaeENIZFCasslgU7kDF2PQCCTDx2YnLDbrvP24UvqX6hZlzXbg2zQ_V5HJ4PnaI/s16000/DSC04790.jpg)
Pancake Buttermilk 140 ++ บาท ถ้าใครเบื่ออาหาร ไม่อยากกินข้าว
แนะนำเมนูนี้ ทดแทนได้ คืออิ่มไม่ไหววว แนะนำมาเป็นแก๊งแล้วแย่งกันกิน อรรถรส
แนะนำเมนูนี้ ทดแทนได้ คืออิ่มไม่ไหววว แนะนำมาเป็นแก๊งแล้วแย่งกันกิน อรรถรส
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgoRZ0IIo3prLgPQUGfhpM2LxLM-XJqUb77SX4B8oCC-l8UZYm8pMzZv9tXk0VlNjp_Aj6fSYm5y-MN__UlYMDojb0jG9AcLi9anob9AcihR0U3FXyZXvlwkuuAu5CJulTwJx_QZWf5Et8/s16000/DSC04798.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiFg1_BvRSs4wBshpECEw6USqjIMVThAi6rdDxYwh0QcGA144HFQcSBhHfxYOk0CdxoMElfWAsBY7ortyeVg87ZShtGUNDcOOh3TL2AorgKyKLHW_DSSaZJpR5A9H_DMaYMzEdTubgeixc/s16000/DSC04804.jpg)
วิปครีมร้านนี้ดีมากก หวานมันนน
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh1xtzFmpYmC7XOMf_JkaCjgYtxnab1ges8_bsC8uUZpUSWHQls3g7YQqCWWUTwbCM1elbhM7Ph13fbGGTKR0MXmaUJkg0sONK4XDt-RgHEbisUFJE0hMaRGiXxIzHwmVR6uysk1NHFtmY/s16000/DSC04850.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjBiBZnVv2w8LTlxJMispm92KDsHGn0Vk6buf0SsT2oNwaeIO__RY3YvOFzrlE_r84HVwn7pg5kK6DPnloIgSBy6c9cPaEYgQK0xC54NYB8L2_lHD0ii3p3VhaRPjq1a5DaVEpOjBWQkjc/s16000/DSC04779.jpg)
ปิดท้ายด้วยเมนูอาหารเช้า เป็นเมนูใหม่ล่าสุดที่ทางร้านเพิ่งปล่อยออกมาไม่นาน Fried Eggs Sandwich เป็นมินิแซนวิชสไตล์อเมริกัน ประกอบด้วยไข่ดาว 3 ฟอง เบคอนทอดกรอบ ประกบในขนมปังบริยอชสุดนุ่ม เสิร์ฟพร้อมกาแฟดำไม่อั้น ทุกวันตั้งแต่ 7 โมงเช้า - 11โมง*
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhs3aZeo5WPRwArb0jOLTwz-f1GmYXU3B8LeZJ4TTwLYTwon1REov-NM2R2J_Ogskh8uEvjsxbuOVRFUP-JJYoPxqSe65I_l6knV02tSTEIctELiUWSbmkqhTpGs8skk8STWNxxuStWqXs/s16000/DSC04825.jpg)
Fried Eggs Sandwich ราคา 120 ++ บาท
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgNbXBdQ9ENWEKotH9O3otK3rtsYQ01W_2kSjP0T2hb3K74ce1ANS3vk9RmgwEhdMqXTL_pK9i-ZfP3fcdpNV-gyFQkX8vKmA0mpibxwCaysIb4gOAa06nHCj7AgeC56AHtblfZiSTaXac/s16000/DSC04744.jpg)
ใครมาพักที่โรงแรมพูลแมน จี สีลม หรือทำงานย่านนี้ ก็มาแวะมาเติมพลังมื้อเช้ากันได้
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjqfDV9PkZMs4zW1dwm3QuS70iQIqNY8eKFMFmOL88EZ4Y6vY9e8oA1rRwdGpAxWgGYMlX2W-tqdjqKIDpPeskbNDU0dVg-XNiFCrwyLq6TdcUTCPtx8qkBrmFnSDMi8VBVVzgggghCu_A/s16000/DSC04865.jpg)
ถ้าไม่สะดวกเดินทาง สามารถสั่งเดลิเวอรี่ได้ด้วยนะ ลองเช็คราคากันได้ตามแอปพลิเคชั่นสั่งอาหารต่างๆ มีหลากหลายแบรนด์เลย
![🍔](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc9/2/16/1f354.png)
![🛵](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7c/2/16/1f6f5.png)
![🍔](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc9/2/16/1f354.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgwYoO8njXJ0LdQFdKavN3T1H-q0OlfkbxyComT8Ts1hiD2AHoibTgo9ULXiRnJuuHoL6dfxHHOEo_Hh2GOHmlfts7OfzgwxR_4VTcf2LFTQVQPGWruoNy2frBW3Wab6WpBBOaBNwvbDMk/s16000/DSC04886.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj-sMLiVD8ZO7Q8roltr4dYeWqTvon9wG9aZBeU0RaHDUYBI0zu4ma8jiFXA8qAcjI5duTcAU8WbvVL6ziI7D-Sgp2aT0cpc1hiH4azGTPkDo1gT8PS8Xcmmo1Y130BADWGwLag7sFhlHY/s16000/DSC04903.jpg)
ร้านตกแต่งสวยงาม น่านั่งไปซะทุกมุม
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh9_XwshsOlZzK0AHINN2Vv2ygyonup2QHemH9tiowb0pMb2Wmgtz0AG619DvmwVLu64-nhIwI77nPwq-wL1iG39fjLat_lVsgBiCa4_h0Gb2hBzL6dP0Kzr1RlysdPi2QNUub6ygO5CEc/s16000/DSC04843.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEikvS25J8qs95_b4_0-zXFK3MV4Jq74TUg9zPeuNX5t4hVvLmSHMG4fLqL6JWanZrkk4ZgHwaz0JtTi9w73dZX6H1sMl08F0eDIHDDzOP0ftBFQE1mfR5l10BaWS7D44RyAp8GwQdlyAm8/s16000/DSC04885.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiht5vQP_ftO0GnEmpzojxAXsONBsrkDOHXHBdgU71waTWFv_r_VsN3n8jTzS53wdz_OkQgYsizDSoNCqjx5ofK3NdhH7crOil5eWQJiHkKxkM4BWankBkbT9cJkjBZMaZ55CpGF4DaKR8/s16000/DSC04932.jpg)
จอดรถได้ที่โรงแรม Pullman Bangkok Hotel G แล้วมาแสตมป์บัตรที่ร้าน
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi6rvKireqIcykY-OY1hJtgfbMXWuywMMLI36_-Jq6XVaLaVmbnhAL9fRsqc9E5JcnVftNmxuApSfbebtK4TcqkkHwZgro5duQPBiTGZPrdMdrLGoVjqruTI-I8OrLNVlpOj4y8BuBSWUw/s16000/DSC04900.jpg)
25 Degrees Bangkok
ตั้งอยู่ที่ด้านหน้าโรงแรมพูลแมน จี สีลม Pullman Bangkok Hotel G
เปิดให้บริการทุกวัน เวลา 7 โมงเช้า - เที่ยงคืน (สามารถจอดรถได้ในโรงแรม)
www.facebook.com/25degreesbangkok
IG: @25DegreesinBangkok
Line@: @25DegreesBKK
โทร. 023524192